



**OFISI YA MWANASHERIA
MKUU WA SERIKALI**



WIKI HII MAGAZETINI NA MITANDAONI

06/07/2025 ▶ 12/07/2025

OAG

HABARI KITAIFA

Jaji Mkuu akabidhiwa Juzuu za Sheria

Na Mwandishi Wetu

MWANASHERIA Mkuu wa Serikali, Hamza Johari, amekabidhi Juzuu za Sheria zilizofanyiwa Urekebu Toleo la mwaka 2023, Jaji Mkuu wa Tanzania, George Masaju, jijini Dodoma.

Akizungumza wakati wa kukabidhi juzuu hizo mwishoni mwa wiki, Mwanasheria Mkuu wa Serikali alimshukuru Jaji Mkuu kwa mchango wa mahakama katika kufanikisha Urekebu wa Sheria.

Alisema kuanza kutumika kwa sheria hizo kutairahisishia mahakama wakati wa kutekeleza majukumu yake ya utendaji haki kwa wananchi. "Jaji Mkuu baada ya kukamilika urekebu na Rais Samia Suluhu Hassan alizindua na alitoa tamko kwamba sheria hizi zianze kutumika kuanzia Julai mosi, mwaka huu, hivyo tumekuja na timu yangu kukukabidhi rasmi juzuu hizi zilizofanyiwa urekebu," alisema Johari.

Aidha, Mwanasheria Mkuu wa Serikali alisema, mradi wa urekebu wa sheria ume-fanyika kwa kutumia rasilimali za fedha za ndani na rasilimali watu wa ndani, tofauti na ilivyokuwa miaka ya nyuma wakati mradi huo ulipokuwa ukiendeshwa na wahisani.

mahakama ni mtumiaji mkubwa wa sheria hizo na zitasaidia katika utendaji kazi wa mahakama.

"Sisi kama mahakama ni moja ya watumiaji wakuu kwasababu mambo mengi yanaishia mahakamani hivyo tukiwa na hizi juzuu zitatusaidia sana," alisema.

Katika hatua nyingine, Jaji Mkuu wa Tanzania alipongeza Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali kwa kukamilisha mradi wa urekebu wa sheria kwa kutumia rasilimali fedha za ndani pamoja na kuzifanya sheria hizo kupatikana bure kwa njia ya mtandao na kuwasaidia watumiaji wengi kuzipata kwa urahisi.

Awali, Mwandishi Mkuu wa Sheria, Onorius Njole, alimpongeza Jaji Mkuu wa Tanzania kwa mchango wa kukamilisha urekebu tangu akiwa Mwanasheria Mkuu wa Serikali na kwamba wamekabidhi seti ya juzuu za sheria za nchi 20 zenye jumla ya sheria kuu 446.

Vilevile, Mwandishi Mkuu wa Sheria alisema Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali imetekeleza maagizo ya Rais Samia ya kuhakikisha sheria hizo zinapatikana, katika mfumo wa Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali ujulikanao kama OAG-MIS.

Aidha, Mwanasheria Mkuu wa Serikali alisema, mradi wa urekebu wa sheria ume-fanyika kwa kutumia rasilimali za fedha za ndani na rasilimali watu wa ndani, tofauti na ilivyokuwa miaka ya nyuma wakati mradi huo ulipokuwa ukiendeshwa na wahisani.

"Kitu kizuri ni kwamba huu mradi tumeufanya kwa fedha zetu za ndani na hata publisher (mchapishaji) ni wa ndani, kuanzia sasa hatutashubiri tena miaka kumi zile 'annual supplement' sasa tutahakikisha tunazitoa ipasavyo ili ikifika miaka 10 mradi usiwe mkubwa sana," alisema.

Akipokea juzuu hizo, Jaji Mkuu wa Tanzania, Masaju alishukuru Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali kwa kutambua mchango wa mahakama wa kufanikisha kazi hiyo na ameeleza kuwa

ria kuu 446.

Vilevile, Mwandishi Mkuu wa Sheria alisema Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali imetekeleza maagizo ya Rais Samia ya kuhakikisha sheria hizo zinapatikana, katika mfumo wa Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali ujulikanao kama OAG-MIS.

"Kama alivyoieleza Rais Samia wakati wa uzinduzi kuwa sheria hizi ziwe 'accessible' pamoja kwa kupatikana kwa njia ya kuuzwa na mchapishaji Mkuki na Nyota na pia sheria hizi zinapatikana katika mfumo wa OAG-MIS wa Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali," alisema Mwandishi Mkuu wa Sheria.

Juzuu za Sheria zilizofanyiwa urekebu toleo la mwaka 2023 zililiwa saini na kutolewa tamko na Rais Samia Aprili 23, mwaka huu na zimeanza kutumika Julai mosi, mwaka huu.



Jaji Mkuu akabidhiwa Juzuu za Sheria

Na Heri Shaaban

■ ■ ■ **MWANASHERIA** Mkuu wa Serikali, Hamza Johari, amekabidhi Juzuu za Sheria zilizofanyiwa Urekebu toleo la Mwaka 2023 Jaji Mkuu wa Tanzania George Masaju.

Akizungumza wakati wa kukabidhi Juzuu hizo wiki iliyopita, Johari, ameeleza kuwa kuanza kutumika kwa sheria hizo kutairahisishia Mahakama wakati wa kutekeleza majukumu yake ya utendaji haki kwa wananchi.

Jaji Mkuu baada ya kukamilika kwa zoezi la urekebu na Rais alizindua na

alitoa tamko kwamba sheria hizi zianze kutumika kuanzia Julai 1, 2025, hivyo tumekuja na timu yangu kukukabidhi rasmii Juzuu hizi zilizofanyiwa Urekebu," alisema Johari.

Aidha, Mwanasheria Mkuu wa Serikali ameeleza kuwa mradi wa urekebu wa sheria umefanyika kwa kutumia fedha za ndani na rasilimali watu wa ndani, tofauti na ilivyokuwa miaka ya nyuma ambapo mradi huo ulikuwa ukiendeshwa na wahisani.

Akipokea juzuu hizo, Jaji Mkuu wa Tanzania, Jaji Masaju, ameeleza kuwa Mahakama ni mtumiaji mkubwa wa sheria hizo na zitasaidia katika utendaji kazi

wake.

"Sisi kama Mahakama ni moja ya watumiaji wakuu kwa sababu mambo mengi yanaishia mahakamani hivyo tukiwa na hizi juzuu zitasaidia," alisema Masaju.

Katika hatua nyingine Jaji Mkuu wa Tanzania ameipongeza Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali kwa kukamilisha mradi wa urekebu wa sheria kwa kutumia rasilimali fedha za ndani pamoja na kuzifanya sheria hizo kupatikana bure kwa njia ya mtandao na kuwasaidia watumiaji wengi kuzipata kwa urahisi.

Awali, Mwandishi Mkuu

wa Sheria, Onorius Njole, alimpongeza Jaji Mkuu wa Tanzania kwa mchango wake katika kukamilisha zoezi hilo tangu akiwa Mwanasheria Mkuu wa Serikali, ambapo alisema wamekabidhi seti ya Juzuu za sheria za nchi 20 ambayo ina jumla ya sheria kuu 446.

Vilevile alisema Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali imetekeleza maagizo ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Samia Suluhu Hassan, ya kuhakikisha Sheria hizi zinapatikana, ambapo sheria hizo zinapatikana katika mfumo wa Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa

Serikali ujulikanao kama OAG-MIS.

"Kama alivyoelekeza, Rais wakati wa uzinduzi kuwa sheria hizi ziwe zinapatikana kwa urahisi na kwa njia ya kuuzwa na mchapishaji Mkuki na Nyoto pia zinapatikana katika mfumo wa OAG-MIS wa Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali."

Juzuu za Sheria zilizofanyiwa Urekebu toleo la mwaka 2023 zilisainiwa na kutolewa tamko na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Samia Suluhu Hassan Aprili 23, 2025 na zimeanza kutumika kuanzia tarehe Julai 1, 2025.



Jaji Mkuu wa Tanzania George Masaju akipokea juzuu zilizofanyiwa urekebu toleo la mwaka 2023 kutoka kwa Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Hamza Johari (kulia) mwishoni mwa wiki. Juzuu hizi za nchi 20 zina jumla ya sheria kuu 446 (Picha na Heri Shaaban)

NA MWANDISHI WETU

SPONSORSHIP: Muna wa Sauti-kali, Kamia S. Johari (pichani kulia) amemkushidhiu jirasi za huzuri alikuwavya Uchukwato telen la Mwanika 2023 Jaji Muna wa Tanzania, Jaji George M. Masaga (pichani kushika) Ofisini yake Jiji Dodoma Julai 8, 2023.

Aktuungutana wankati wa kuhidhiti jamaa hizi, Mwananchi wa Ifkara wa Serikali amemwambia jaji Mhaka kwa kuchangua ambao Hahakuma imetawia kutika kuhidhitiwa kazi pa Uvotoni wa Ushia ambapo amaweka kumta kutanuka kwa sharia kutawia hinda Hahakuma wankati wa kutachafua majukumu yake pa utawala haki kwa wawazi.

"Mkuu Jaji Ifkoni bunda ya kuhumika kwa kazi ya orokabu na Mkuu Rais alikuwa na alima tawala kwamba Sheria kazi zote kutomika kuamika tawala 1 Jdai, hivyo kumwaga na kina yangu kwa kuhakikishi rasmi kama hii mifurikanya Ombi." Anasema Mwanasheria Mkuu wa Serikali.

Pa Mwanumbwa Mwa wa
teraka awafanana kwa mudi
wa wakazi wa shamba mta-
fayika kwa kumua rangi
na kufika na kufika na rangi
wa wa ndani, tufika na kufika
na kufika na kufika na kufika
na kufika na kufika na kufika
na kufika na kufika na kufika

*Kito kiasi ni kwamba huu small zanzibani kwa kufika zote za ndani na hata publisher si wa ndani, kumrta zana kutu-amboti tona miaka kumi zia annual supplement zia hata-hakikicho tanzania gazetiye (i) kufika miaka 10 mwaka mwa



unidades para? American Micro-
nuclearia Viena via Saville

Agabona James bwa, Iyi
Muna wa Tanzania iyi George
M. Masala amashyamba Obei ya
Mwanasheria Muna wa Iyitaki
kwa ibyamba ahangana wa

Mahakamu katika kufikirika hazi hiyo, ambapo amoteza kwa Mahakamu ni mtegemei mubwa wa sharia hizi na utawala katika amoteji hazi wa Mahakamu.

^aand *Isurus paucus* at 1000 m

ya wazunguji wakata kwazy-
hadi pambili mungu yataidha
mudalimani hiyo kilitwa na
hizi jamu zifuraidia una."
Amanyesha jaji Mham wa Tanzania

Katika kutua nyungwe [4]
Mhwa wa Tanzania unapigwa

Otin ya kwanza hata hivyo ni Serikali kwa kuaminiwa miradi wa urahisio wa dhara kwa kutumia madini fedha na ndani pamoja na kumfanya dhara hizi kupatikana bure kwa ajla ya mifanizi na kumaeleza utaratibu wa kufika kwa urahisi.

Anasii, Mwanafishi Mkuu wa Sheria, Ivo. Chama cha Njema amem-pangaza Jaji Mkuu wa Tanzania kwa kuchanga wakazi katika kika-nishaba ambu bina tango akion Mwanacheria Mkuu wa Serikali, ambaye ameanza wamkashafiti wazi ya juma za sheria za siku 20 ambayo ita jumla ya sheria hizi 448.

Yiyeye Mwanzishi Mkuu wa Sheria mwenye Ofisi ya Mwanacharia Mkuu wa Serikali mtegemea maziwa ya Kari ya Jamhuri ya Manigoma wa Tanzania Dkt. Samia Sukulu Hassan ya kuhabishia Sheria hizi zinapitia, ambapo sheria hizi zinapitika katika mifumo wa Ofisi ya Mwanacharia Mkuu wa Serikali ujililane kama CAG-MIS.

"Kama aliyopokekana Mta Rais wakati wa mkutani hawa dhidi ya hizi zote akamaliza pamoja kuu kapotikana kwa njia ya kusoma na kutafutaaji Mimi na Nyota au pia dhidi hizi aliyapokekana katika mifumo wa CAG-MEI wa Ofisi ya Mwanazitha Mkuu wa Serikali," Amemba Mwanaliki Mkuu wa Shamba.

Jurini za Sheria zilianzishwa kushikwa tangu la mwaka 2023 zilizalimwa na kutidawa tawala na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hatawa tawala 23 Aprili, 2025 na chuma kwa kutimika kwa muda kuti mwa, 2025.

Ofisi ya AG kuendelea kuboresha ushauri taasisi za umma nchini

Na Heri Shaaban

OFISI ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali, itaendelea kuboresha ushauri kwa taasisi za umma wakati wa kuingia mikataba mbalimbali ili kuwa na mikataba iliyobora na inayotekelezwa vizuri na kuwanufaisha wananchi.

Hayo yamesemwa na Naibu Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Samwel Maneno, katika Maonesho ya Kimataifa ya 49 ya Biashara ya Sabasaba

yanayoendelea katika Viwanja vya Sabasaba Wilaya ya Temeke Mkoa wa Dar es Salaam.

"Tunaendelea kuzipa ushauri taasisi za umma ili kuwa na ubora wa mikataba pia kuhakikisha utekelezaji wa

mikataba hiyo unafanyika kwa mujibu wa Makubaliano," alisema Maneno.

Maneno alisema Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali inayatumia maonesho hayo kutoa ushauri wa kisheria, kushughulikia malalamiko,

utatuzi wa migogoro na elimu ya sheria hususani sheria zilizofanyiwa urekebu toleo la Mwaka 2023 zilizoanza kutumika Julai Mosi mwaka huu.

"Sheria zilizofanyiwa urekebu zimezinduliwa na zimeanza kutumika na kitu kizuri ni kuwa kati ya sheria 446 sheria 300 zinapatikana kwa lugha ya kiswahili" alisema.

Pia Naibu Mwanasheria Mkuu wa Serikali alipata fursa kutembelea mabanda ya Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali,

Wizara ya Katiba na Sheria, Ofisi ya Mwandishi Mkuu wa Sheria pamoja na Taasisi ya Mafunzo ya uanasheria kwa vitendo, kuona shughuli zinazotekelezwa na taasisi hizo katika maonesho hayo.

Maonesho ya Sabasaba 2025 yamezinduliwa rasmi Julai 2025 na Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Dkt. Hussein Ali Mwinyi, ambapo maonesho yanatarajiwa kumalizika Julai 13, 2025.



Naibu Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Samwel Maneno (kushoto) akipokea zawadi kutoka kwa Mkurugenzi wa Divisheni ya Uratibu na Huduma za Ushauri wa Kisheria Neema Ringo, katika Banda la Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali wakati wa Maonesho ya 49 ya Kimataifa ya Sabasaba yanayoendelea katika Viwanja vya Sabasaba Jijini Dar es Salaam. (Picha na Heri Shabani)

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa serikali kuendelea kuboresha ushauri mikataba kwa Taasisi za umma

NA MWANDISHI WETU

OFISI ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali itaendelea kuboresha Ushauri kwa Taasisi za Umma wakati wa kuingia mikataba mbalimbali ili kuwa na Mikataba iliyobora na kutimiza malengo ya Serikali ya kuwa na mikataba inayotekelezwa vizuri na kuwanufaisa Wananchi.

Hayo yamesemwa na Naibu Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Samwel M. Maneno Julai 7, 2025 katika Maonesho ya Kimataifa ya 49 ya Biashara ya Sabasaba yanayoendelea katika Viwanja vya Sabasaba Jijini Dar es Salaam.

"Tunaendelea kuzipa ushauri Taasisi za Umma ili kuwa na ubora wa mikataba pia kuhakikisha kwamba utekelezaji wa Mikataba hiyo unafanyika kwa mujibu wa Makubaliano". Amesema Naibu Mwanasheria Mkuu wa Serikali

Aidha, Naibu Mwanasheria Mkuu wa Serikali amesema kuwa Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali inayatumia maonesho hayo katika kutoa Ushauri wa Kisheria, Kuhughulikia Malalamiko, Utatuzi wa Migogoro na Elimu ya Sheria hususani sheria zilizofanyiwa Urekebu toleo la Mwaka 2023 zilizoanza kutumika Julai 1, 2025.



"Sheria zilizofanyiwa urekebu zimezinduliwa na zimeanza kutumika na kitu kizuri ni kuwa kati ya sheria 446 sheria 300 zinapatikana kwa lugha ya kiswahili". Ameeleza Naibu Mwanasheria Mkuu wa Serikali

Katika hatua nyingine Naibu Mwanasheria Mkuu wa Serikali alitembelea mabanda ya Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Wizara ya Katiba na Sheria, Ofisi ya Mwandishi Mkuu wa Sheria

pamoja na Taasisi ya Mafunzo ya Uanasheria kwa Vitendo, kuona shughuli zinazotekelezwa na Taasisi hizo katika maonesho hayo.

Maonesho ya Sabasaba 2025 yamezinduliwa rasmi leo tarehe 7 Julai, 2025 na Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Mhe. Dkt. Hussein Ali Mwinyi, ambapo maonesho yanatarajiwa kumalizika Julai 13, 2025.

UCHAMBUZI / PICHA



Mwandishi Mkuu wa Sheria, Bw. Onorius Njole hivi karibuni alitembelea banda la Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali katika Maonesho ya Biashara ya 49 ya Sabasaba yanayoendelea katika Viwanja vya Sabasaba Jijini Dar es Salaam.

MITANDAONI

10/07/2025



oagtanzania



oagtanzania HABARI PICHA

Waziri wa Katiba na Sheria Mhe. Dkt. Damas Ndumbaro tarehe 11 Julai, 2025 ametembelea Banda la Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali katika Maonesho ya 49 ya Kimataifa ya Biashara ya Sabasaba yanayoendelea katika Viwanja vya Sabasaba Jijini Dar es Salaam.

Aidha, Waziri wa Katiba na Sheria ameipongezea Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali kwa kushiriki kwenye Maonesho na kuendelea kutoa elimu kuhusu masuala ya Kisheria kwa wananchi.



[Home](#) > 2025

Tanzania's Attorney General underscores legal education drive at Sabasaba Trade Fair

by [THE RESPONDENT ONLINE](#) - July 10, 2025

0

[Arbuckle/Amiri](#)

Tanzania's Attorney General, Hamza S. Johari, has reaffirmed the government's commitment to raising legal awareness among citizens, stating that public education is the central objective behind his office's participation in the 49th Dar es Salaam International Trade Fair (DITF), commonly known as Sabasaba.

Speaking during his visit to the Mwalimu Nyerere Fairgrounds, where the annual exhibition is taking place, Johari emphasized that the Office of the Attorney General is not only a legal advisor to the government but also a public-facing institution dedicated to providing accessible legal guidance.





“LENGO KUU LA KUSHIRIKI MAONESHU HAYA NI KUTOA ELIMU KWA UMMA” – MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI

Mwanasheria Mkuu wa Serikali Mhe. Hamza S. Johari amefanya ziara ya kutembelea maonesho ya 49 ya Kimataifa ya Biashara ya Sabasaba yanayoendelea katika viwanja vya Mwalimu Nyerere Sabasaba Jijini Dar es Salaam, tarehe 10 Julai, 2025

Akizungumzia ushiriki wa Ofisi ya Mwanasheria Mkuu katika maonesho hayo Mwanasheria Mkuu wa Serikali amesema kuwa pamoja na masuala mengine Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali inashiriki maonesho hayo kwa lengo kuu la kutoa elimu ya masuala ya Kisheria kwa Wananchi.

“Lengo letu la kuja kwenye maonesho haya ni kutimiza moja ya malengo yetu, ambayo ni kutoa elimu kwa umma ili waweze kufahamu Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali kama mshauri mkuu wa Serikali na kazi ambazo Ofisi hii inafanya”. Amesema Mwanasheria Mkuu wa Serikali

Aidha, Mwanasheria Mkuu wa Serikali amesema kuwa sambamba na kutoa elimu kwa masuala ya kisheria kwa wananchi pia Ofisi hiyo inatoa huduma za utatuzi wa migogoro mbalimbali ya kisheria pamoja kushughulikia malalamiko mbalimbali ya wananchi.



KITAIFA

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu Kusimamia Ubora wa Mikataba ya Umma kwa Maslahi ya Taifa



Na Tatu Mohamed

OFISI ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali imesisitiza dhamira yake ya kuendelea kutoa ushauri wa kisheria kwa taasisi za umma ili kuhakikisha mikataba inayosainiwa na serikali inakuwa na ubora, inatekelezwa ipasavyo na inazinufaisha jamii.

Kauli hiyo imetolewa Julai 07, 2025 na Naibu Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Samwel Maneno alipokuwa akizungumza katika Maonesho ya 49 ya Biashara ya Kimataifa ya Dar es Salaam (Sabasaba), yanayoendelea katika viwanja vya Mwalimu Nyerere.



MITANDAONI

10/07/2025



oagtanzania



oagtanzania NAIBU MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI AHIMIZA UJENZI WA OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI UKAMILIKE KWA WAKATI

Naibu Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Mhe. Samwel M. Maneno, amefanya ukaguzi wa maendeleo ya ujenzi wa Jengo la Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali linalojengwa katika Mji wa Serikali Mtumba, jijini Dodoma, leo Julai 10, 2025.

MITANDAONI

06/07/2025



oagtanzania



oagtanzania *HABARI PICHA*

Mkuu wa Jeshi la Polisi Tanzania (IGP) *Camilius Wambura* tarehe 6 Julai, 2025 ametembelea Banda la Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali katika Maonesho ya 49 ya Biashara ya Sabasaba yanayoendelea katika Viwanja vya Sabasaba Jijini Dar es Salaam.

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali inashiriki maonesho hayo kwa kutoa huduma ya Elimu ya Sheria, Ushauri wa Kisheria, Kughulikia Malalamiko na Utatuzi wa Migogoro, ambapo Banda la Ofisi liko katika *Mtaa wa Media, Hema la Jakaya Kikwete banda namba 24.*



oagtanzania



www.oag.go.tz

MITANDAONI

06/07/2025



oagtanzania



View insights

Boost post

29 1



Liked by leilamuhaji and others
oagtanzania HABARI PICHA

Mwandishi Mkuu wa Sheria, Bw. Onorius Njole tarehe 6 Julai 2025 ametembelea banda la Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali katika Maonesho ya Biashara ya 49 ya Sabasaba yanayoendelea katika Viwanja vya Sabasaba Jijini Dar es Salaam.

Mwandishi Mkuu wa Sheria alipokelewa na Mkurugenzi wa Divisheni ya Uratibu na Ushauri wa Kisheria Bi. Neema Ringo.



oagtanzania



www.oag.go.tz



oagtanzania

Edited · 14h



oagtanzania HABARI PICHA

Wakili wa Serikali mkoa wa Arusha , Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali Bi. Veritas S. Mlay amemwakilisha Mwanasheria Mkuu wa Serikali Mhe. Hamza S. Johari katika ufunguzi wa Kongamano la Watunga Sera na wadau wa Sekta ya Hifadhi ya Jamiii Barani Afrika (Africa Social Security Association - ASSA)



MITANDAONI

07/07/2025



oagtanzania



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI



Heri ya
Sikukuu ya
SABA
SABA

"Weledi na ubora"



Mwanasheria Mkuu wa Serikali
Mhe. Hamza S. Johari kwa niaba ya
Menejimenti na Watumishi wa Ofisi
ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali
anawatakia Watanzania wote
maadhimisho mema ya **Sikukuu ya**
Sabasaba 2025.



oagtanzania



oag_tz



Mwanasheria
Mkuu TV



Ofisi ya Mwanasheria
Mkuu wa Serikali



www.oag.go.tz

Kwa Msaada wa Huduma za Kisheria Piga simu bure 0800 11 0188



oagtanzania



www.oag.go.tz



TUPO KARIBU YAKO!

Tufuatilie kupitia



[oagtanzania](#)



info@oag.go.tz



www.oag.go.tz

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali
Mtaa wa Mtumishi
Mji wa Serikali Mtumba
S. L. P 630
Dodoma - Tanzania

KWA MSAADA WA HUDUMA ZA KISHERIA PIGA SIMU BURE 0800 11 0188

Weledi na Ubora